Là nhà sản xuất hàng đầu trong hơn 20 năm. Tay nghề tinh tế của chúng tôi có thể đáp ứng mọi yêu cầu của bạn!
Bạn đang ở đây: Trang chủ » Các sản phẩm » Hóa chất trung gian » Axit DL-Camphorsulfonic

đang tải

Chia sẻ tới:
nút chia sẻ facebook
nút chia sẻ twitter
nút chia sẻ dòng
nút chia sẻ wechat
nút chia sẻ Linkedin
nút chia sẻ Pinterest
chia sẻ nút chia sẻ này

Axit DL-Camphorsulfonic

Nó được sử dụng rộng rãi trong tổng hợp hữu cơ như một chất xúc tác axit, chất phân giải và chất trung gian cho các hóa chất tốt. Nhờ tính axit mạnh, độ ổn định tốt và hiệu suất ổn định, Axit DL-Camphorsulfonic thường được ứng dụng trong sản xuất dược phẩm, nghiên cứu hóa học và tổng hợp công nghiệp.
  • aozun

  • Axit DL-Camphorsulfonic

  • bột tinh thể màu trắng hoặc gần như trắng

  • 5872-08-2

  • C10H16O4S

  • 250

  • 227-527-0

sẵn có:

Mô tả sản phẩm

Thông tin hóa học


  • Tên sản phẩm: Axit DL-Camphorsulfonic

  • Số CAS: 5872-08-2

  • Công thức phân tử: C₁₀H₁₆O₄S


  • Trọng lượng phân tử: 232,30 g/mol

  • Xuất hiện: Bột tinh thể màu trắng đến trắng nhạt

  • Chirality: Hỗn hợp chủng tộc (dạng DL)

  • Độ hòa tan: Hòa tan trong nước và dung môi hữu cơ phân cực




Ứng dụng chính


Axit DL-Camphorsulfonic được sử dụng rộng rãi trong:


  • Tổng hợp hữu cơ: Chất xúc tác axit cho phản ứng este hóa và ngưng tụ

  • Dược phẩm: Trung gian và phụ trợ trong tổng hợp API

  • Hóa chất tốt: Sản xuất hóa chất đặc biệt và hiệu suất

  • Nghiên cứu hóa học: Thuốc thử tiêu chuẩn trong phòng thí nghiệm và R&D

  • Chế biến công nghiệp: Các ứng dụng cần axit sunfonic hữu cơ ổn định




Các tính năng và lợi ích chính


  • Axit sunfonic hữu cơ mạnh và ổn định

  • Dạng chủng tộc thích hợp cho các quá trình không chọn lọc

  • Độ tinh khiết cao cho kết quả đáng tin cậy và có thể lặp lại

  • Khả năng tương thích rộng với tổng hợp dược phẩm và hóa chất tốt



Đóng gói & Bảo quản


  • Bao bì: Có sẵn trong túi, trống hoặc tùy chọn đóng gói tùy chỉnh

  • Điều kiện bảo quản: Bảo quản ở nơi khô ráo, thoáng mát và thông gió tốt

  • Thời hạn sử dụng: Ổn định khi được bảo quản trong điều kiện khuyến nghị




An toàn & Xử lý


Sử dụng các quy trình xử lý hóa chất tiêu chuẩn. Tránh hít bụi và tiếp xúc trực tiếp với da hoặc mắt. Thiết bị bảo vệ thích hợp được khuyến khích trong quá trình xử lý và xử lý.




Câu hỏi thường gặp (FAQ)


Axit DL-Camphorsulfonic dùng để làm gì?

Nó chủ yếu được sử dụng làm chất xúc tác axit và chất trung gian trong tổng hợp hữu cơ, dược phẩm và hóa chất tốt.


'DL' có nghĩa là gì trong sản phẩm này?

'DL' biểu thị hỗn hợp chủng tộc chứa lượng D- và L-enantiomer bằng nhau.


Axit DL-Camphorsulfonic khác với Axit L-Camphorsulfonic như thế nào?

Axit DL-Camphorsulfonic có tính chất chủng tộc, trong khi Axit L-Camphorsulfonic có hoạt tính quang học và được sử dụng để phân giải bất đối.


Sản phẩm này có phù hợp cho ứng dụng công nghiệp không?

Đúng. Nó được sử dụng rộng rãi trong cả quy trình hóa học ở quy mô phòng thí nghiệm và quy mô công nghiệp.


Kích cỡ đóng gói khác nhau có thể được cung cấp?

Đúng. Bao bì có thể được tùy chỉnh dựa trên yêu cầu của khách hàng và số lượng đặt hàng.




Liên hệ với chúng tôi


Để biết thông số kỹ thuật, giá cả hoặc hỗ trợ kỹ thuật của sản phẩm, vui lòng liên hệ với chúng tôi:


E-mail: lisa@aozunchem.com
WeChat / WhatsApp: +86 186 5121 5887


Chúng tôi mong muốn hỗ trợ nhu cầu tìm nguồn cung ứng và sản xuất hóa chất của bạn bằng các sản phẩm đáng tin cậy và dịch vụ chuyên nghiệp.


Trước: 
Kế tiếp: 
Áp dụng báo giá tốt nhất của chúng tôi
Liên hệ với chúng tôi

Các sản phẩm

Liên kết nhanh

Liên hệ với chúng tôi

hóa chất aozun                   
Thương hiệu hóa chất đáng tin cậy của bạn
Địa chỉ: 128-1-16 Phố HuaYuan, Quận Wujin, Thành phố Chang Chu, Trung Quốc.
ĐT: +86-519-83382137  
THUẾ: +86-519-86316850
            
© COPYRIGHT 2022 CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU COMPOSITE AOZUN. TẤT CẢ QUYỀN ĐƯỢC ĐẢM BẢO.